บริษัท อี.พี.ซี. คอร์ปอเรชั่น จำกัด ได้ร่วมนำผลงานคุณภาพจำนวนมาก ที่รังสรรค์จากกระดาษหลากหลายประเภทของบริษัทฯ มาจัดแสดงในงาน มอคค่า บุ๊คแฟร์ ครั้งที่ 1 ในวันเสาร์อาทิตย์ที่ 2-3 กันยายน 2566 ณ ห้องอเนกประสงค์ชั้น 1 หอศิลปวัฒนธรรม โดยมีนักอ่าน นักเขียน นักวาด และสำนักพิมพ์ต่าง ๆ มากมาย เข้าร่วมเยี่ยมชมกันอย่างคับคั่ง
โดยในงานมีการจัดแสดงกระดาษเนื้อในหนังสือหลากหลายประเภทให้ผู้เยี่ยมชมได้เปรียบเทียบกัน อาทิเช่น กระดาษปอนด์มูริม กระดาษปอนด์ถนอมสายตามูริม กระดาษปอนด์เคลือบผิว S Plus สีขาว และกระดาษปอนด์เคลือบผิว S Plus สีถนอมสายตา ทั้งนี้ ยังมีกระดาษกลุ่มปกหนังสือ และกระดาษพิเศษจัดแสดงให้นักเขียน นักอ่าน และสำนักพิมพ์ ได้สัมผัสกันจำนวนมาก
และนี่เป็นภาพบรรยากาศบูทและภายในงานที่จัดได้อย่างอบอุ่นเป็นกันเอง ทางบริษัทฯ ขอขอบคุณ ทาง Mocca Books ที่ได้เชิญ อี.พี.ซี.คอร์ปอเรชั่น เข้าร่วมจัดแสดงผลงานในครั้งนี้ด้วยค่ะ
![](https://www.epccorps.com/wp-content/uploads/2023/09/IMG_4564-1139x840.jpg)
![](https://www.epccorps.com/wp-content/uploads/2023/09/IMG_4558-2-1.jpg)
![](https://www.epccorps.com/wp-content/uploads/2023/09/IMG_4550-1120x840.jpg)
![](https://www.epccorps.com/wp-content/uploads/2023/09/IMG_4568-630x840.jpg)
![](https://www.epccorps.com/wp-content/uploads/2023/09/IMG_4569-630x840.jpg)
![](https://www.epccorps.com/wp-content/uploads/2023/09/IMG_4566-630x840.jpg)
![หนังสือ กระดาษถนอมสายตา เนื้อในหนังสือ กระดาษสีนวล กระดาษปอนด์](https://www.epccorps.com/wp-content/uploads/2023/09/IMG_4557-1120x840.jpeg)